ราคา 81000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 102.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 794.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Shambhala Realty
0617599649
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 162045
รายละเอียดเพิ่มเติม
LUXURY DUPLEX FOR RENT!! Duplex 1 bed 1 bath Contact Jib at 0960968532 , Email: support@s-real.com, Line: srealty Ref: 0438

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

LUXURY DUPLEX Silom Lofts - คอนโด ขาย

เลขที่: 162045
2015-02-03 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 102.0 ตารางเมตร

Shambhala Realty

0617599649

ขาย 81000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
LUXURY DUPLEX Silom Lofts - คอนโด ขาย
ขาย 81000.00 บาท
คอนโดให้เช่า The Room 79 Condo for Rent close to BTS Onnut 300m Price 27,000 bath-month 2 bedroom 1 bathroom 58 sqm
ขาย 27000.00 บาท
RC1109.M ให้เช่า The Tempo Ruamrudee ใกล้ BTSเพลินจิต ชั้น4 - 51ตรม – 35000 บาท
เช่า 35000.00 บาท
For Sale: La Vie En Rose, 3 Bed/4 Bath, Good location condo in Thonglor area - คอนโด ขาย
ขาย 19500000.00 บาท
Condo for rent/ให้เช่าคอนโด Fifty-fifth Tower Sukhumvit55 3 bed 3 bath, 200 sq.m. ชั้น 14, Fully furnished ใกล้ BTS ทองหล่อ
เช่า 50000.00 บาท
ขาย The Base Park East สุขุมวิท 77
ขาย 2790000.00 บาท
เช่า และ ขาย BANGKOK FELIZ VIBHAVADI 30 ห้องสวย แบงค์คอก เฟลิซ วิภาวดี 30 วิวโล่ง ใกล้ BTS 10 นาทีเดินถึง เซ็นทรัลลาดพร้าว