ราคา 6000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

AAsportshop
0922480592
2014-04-29 22:57:00.0
เลขที่ประกาศ: 92593
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ขายดาวส์คอนโดรีเจ้นซ์ โฮม 15 (คอนโดใหม่ยังไม่ได้เข้ายุ่)(แยกบางเขน)ครับ ชั้นสูง วิวสระน้ำ ขายดาวส์ 230,000฿ บวกเพิ่ม เหลือโอน 819,000฿ รวม 1,049,000฿ เท่านั้น!! ด่วนครับห้องพร้อมโอนแล้ว.ตอนนี้ห้องขายหมดแล้ว เหลือโอนน้อยมากก. เข้าอยู่ได้เลยครับโครงการติดถนนใหญ่เดินทางสะดวกมากครับไม่มีรถก้สะดวกเพราะป้ายรถเมล์หน้าโครงการเลยย ห้องขนาด 30ตรม.ชั้นสูง ติดถนนใหญ่ ถือว่าราคาถูกมากคับอนาคตรถไฟฟ้ามาแน่นอนแล้วปี61 ราคานี้ไม่ได้แล้วคับ

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Regent Home15(คุ้มแน่นอน)

เลขที่: 92593
2014-04-29 22:57:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

AAsportshop

0922480592

ขาย 6000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Regent Home15(คุ้มแน่นอน)
ขาย 6000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Address Sukhumvit 61 Condo for rent near BTS Ekkmai 500m , Price 47000baht 1bedroom 1bathroom 57sqm fully furnished
ขาย 47000.00 บาท
Condo for sell Urbana Sukhumvit 15 8 Floors (Penthouse is on 8th Floor) 216.7 sq.m.3 Bedrooms 4 Bathrooms This luxurious penthouse condominium is one of the finest residential blocks in Suhumvit area, and it is on the highest floors of Urbana condomini
ขาย 21900000.00 บาท
Sale Waterford Diamond Condo 3 br ,size 120 sqm in sukhumvit 8,000,000 thb - Prompong Bts. - คอนโด ขาย
ขาย 8000000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Waterford Diamond Condo for rent near BTS Phromphong 400 m 1 bedroom 1 bathroom 52 sqm Price 22000 bath
เช่า 22000.00 บาท
Sales Sukhumvit Suite condominium sukhumvit soi 13, 22th floor 42 sqm fully furnished near BTS MRT
ขาย 2700000.00 บาท
ขาย The Loft Yenakart 3 นอน 3 น้ำ
ขาย 14700000.00 บาท