HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด พาร์ค เอ็กโซ เกษตร นวมินทร์ ( โครงการในเครือ ณุศาสิริ )
ราคาถูกกว่าโครงการ กู้ได้ 100%

โครงการอยู่ติดกับร้านช๊อคโกแลตวิลล์

แบบห้อง One Bed 33.5 ตร.ม เฟอร์ครบ ครัวแยกส่วน แอร์ 2 เครื่อง + เครื่องใช้ไฟฟ้า TV, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ

ราคาปัจจุบันโครงการขาย 2,050,000 บาท(62,000 บาท:ตร.ม)
(ปัจจุบันที่โครงการขายราคาเริ่มต้น 1.93 ล้าน บวกเพิ่มชั้นละ 35,000.- วิวสระว่ายน้ำบวกเพิ่ม 50,000.-)
ขายต่อที่ 1,750,000 บาท (52,240 บาท:ตร.ม)
ประหยัดหรือกำไรทันทีตั้ง 300,000 บาท
*****ถ้าชอบสามารถโทรมาสอบถามดูก่อนได้ค่ะ*****
***เพียงจ่ายดาวน์ที่ 550,000 บาท วันโอนชำระ 1,200,000 บาท รวมราคาซื้อ 1,750,000 บาท
หรือจ่ายดาวก่อน 200,000 บาท วันโอนชำระ 1,550,000 บาทรวมราคาซื้อ 1,750,000 บาท แล้วค่อยจ่ายส่วนต่างที่เหลือ 350,000 บาท

เหมาะสำหรับอยู่เอง หรือซื้อลงทุนเพื่อปล่อยเช่า เพราะขายต่อในราคาที่ถูกกว่าโครงการ
***ห้องที่ขายอยู่ ณ อาคาร E ชั้น 3 E305 วิวสระว่ายน้ำ

ปัจจุบันห้องตกแต่ง 90% โครงการคืบหน้ากว่า 80% คาดว่าพร้อมเข้าอยู่เดือนกุมภาพันธ์ 2557

จำนวนอาคารในโครงการ 6 อาคาร
จุดเด่นโครงการ :
- อากาศบริสุทธิ์ดีมากๆ เป็นเส้นทางที่นักปั่นจักรยานเลือกมาปั่น
- อาคารพักอาศัย 6 อาคาร วิวอิสระ มองไม่ค่อยเห็นห้องฝั่งตรงข้าม
- อาคารสปอร์ต มอลล์ 1 อาคาร ประกอบไปด้วย ร้านค้า ร้านอาหาร ธนาคาร สนามกีฬาประเภทต่างๆ เช่น แบดมินตัน, ฟิตเนส, สนามฟุตซอล,
- สระว่ายน้ำ 2 สระ อยู่ตึก A และ B 1 สระ และอยู่ระหว่างตึก C D E F 1 สระ โดยสระนี้เป็นสระ Free Form ขนาดใหญ่
- มีลู่ทางเดินรอบสระ ระยะทางรวมกว่า 1 กิโลเมตร เดินและวิ่งออกกำลังกายได้สบาย
- ให้คุณได้ทั้งพักอาศัย และพักผ่อนไปพร้อมๆกัน ในทุกๆวัน บรรยากาศโดยรวมในโครงการเหมือนได้ไปพักผ่อนในคอนโด
รีสอร์ทหรูๆต่างจังหวัด
- การคมนาคมสะดวก ใกล้วงแหวนกาญจนาภิเษก จะขึ้นเหนือ ไปภาคตะวันตก ตะวันออก ภาคใต้ หรือเข้าเมืองได้อย่างคล่องตัว
ใกล้ห้างแฟชั่น ไอส์แลนด์, โรงพยาบาล, สถานศึกษา ฯลฯ

จุดเด่นห้องพัก :
- ห้องพัก ขนาด 33.5 ตารางเมตร One Bed แยกห้องนั่งเล่น, ห้องนอน, ห้องครัว + ระเบียง ได้อย่างลงตัว
- ตกแต่งเฟอร์ครบ ทั้งห้องนั่งเล่น, ห้องนอน, ห้องครัว ***ชุดครัวพร้อมเครื่องดูดควัน + แอร์ + TV + ตู้เย็น + ไมโครเวฟ
- มีทั้งวิวสระว่ายน้ำ และวิวสวน สบายตา สดชื่นตลอดเวลา ทั้งกลางวันและกลางคืน

สาเหตุที่ขาย เพราะย้ายที่ทำงานค่ะ ราคาต่อรองกันได้นะค่ะ
จ่ายดาวน์ก่อน และสามารถยื่นกู้ได้ทันทีค่ะ เรื่องกู้สามารถปรึกษาได้ค่ะ

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ