HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
For Rent The Habitat Condominium ทองหล่อ สุขุมวิท 53 2
57 sqm
Price 100000

For more information , please call Ami 09290 59599
sales@findbangkokroom.com
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

For Rent The Habitat Condominium ทองหล่อ สุขุมวิท 53 257 sqm Price 100000

เลขที่: 101892
2014-04-12 07:43:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

sales@findbangkokroom.com

0929059599

ขาย 100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Top floor nice view 1Bed @The Room 64 - คอนโด ขาย
ขาย 3400000.00 บาท
3 br area 210 sqm sale Baan Sansiri condo Rachadamri ,Near Shopping center - คอนโด ขาย
ขาย 8400000.00 บาท
DS Tower 2 - คอนโด ขาย
ขาย 6900000.00 บาท
ให้เช่า Condolett Dwell sukhumvit 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์
เช่า 22000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ City living Ratchada Huaykwang Condo - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่า The Key Sathorn-Charoenraj BTS สุรศักดิ์ ห้องสวยพร้อมอยู่
ขาย 25000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 200000.00 บาท
ขายด่วน Urgent For Sale, 1 Bedroom Apartment- The Alcove 49 , Bangkok - คอนโด ขาย
ขาย 4200000.00 บาท
1 bedroom 31 sqm for rent in the base on nut 77 , best amenity condo near BTS Onnut
เช่า 14000.00 บาท
clear