HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ห้องชั้น 7 เนื้อที่ 28.75 ตร.ม. อยู่ตึก B วิวสวนและสระว่ายน้ำ เป็นโซนเกรด A ระเบียงหันทิศเหนือ โครงการฯ อยู่ติดถนนวิภาวดีช่วงหลักสี่ ใกล้สนามบินดอนเมือง สถานีรถไฟหลักสี่ ห้างสรรพสินค้าหลักสี่พลาซ่า ศูนย์การค้าเจ๊เล้ง ศูนย์ราชการหลักสี่ ใกล้จุดเชื่อมต่อถนนแจ้งวัฒนะ และทางขึ้นลงโทลเวย์ พร้อมโอนและเข้าอยู่เดือน มิถุนายน นี้
ขายดาว์นราคา 225,000 บาท(ราคานี้ผ่อนดาว์นครบแล้ว) เหลือยอดโอน 1,146,800 บาท
รวมราคา 1,371,800 บาท
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดมิเนียมโครงการเด็นวิภาวดี ( ในเครือหมู่บ้านชวนชื่น )

เลขที่: 18216
2013-07-01 09:07:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

ภู

0891848980 , 0824888177

ขาย 225000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด
ขาย 500000.00 บาท
ขายถูกที่สุด คอนโดใจกลางเมือง คาซ่า อโศก-ดินแดง ห้อง Studio ตกแต่งพร้อมอยู่ ชั้น12
ขาย 1950000.00 บาท
For Rent Condolette Dwell Sukhumvit 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 700 เมตร มีเครื่องซักผ้า
เช่า 23000.00 บาท
ดเวล สุขุมวิท 26) Condolette Dwell Sukhumvit 26 ซอย ท่านหญิงพวงรัตน์ประไพ คลองตัน คลองเตย
ขาย 4200000.00 บาท
(เช่า) FOR RENT CONDOLETTE DWELL SUKHUMVIT 26 / 1 bed / 29 Sqm.**18,000** HOT DEAL. Amazing Decorated. NEAR EMPORIUM
เช่า 18000.00 บาท
ห้องเช่า
เช่า 3200.00 บาท
For Sale The Park Chidlom condominium 2bedrooms 2bathrooms 148sqm. on 5th floor fully-furnish closed to BTS Chidlom - คอนโด ขาย
ขาย 33000000.00 บาท
เช่า 23000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1400000.00 บาท
clear