ราคา 10450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 95.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บ้าน ถนน สารสิน | Baan Thanon Sarasin

Ying Accom Asia real estate agency
0814221412
2014-04-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 101196
รายละเอียดเพิ่มเติม
ACCOM ASIA PROPERTY CODE10122
Size 95 Sqm 2 Bedrooms 1+1 Bathrooms
Selling Price 10,450,000 Baht

Baan Thanon Sarasin Condominium for sale in Ploenchit Ratchadamri bts

A minute walk to Lumpini park. Residential location.

MORE PHOTO &VDO : www.accomasia.co.th. (HOTLINE 081 422 1412)
http://www.accomasia.co.th/index.php/en/propertycode=10122
Accom Asia Co.,Ltd 02 258 0151, 081 4221412 : kwan@accomasia.co.th
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสารสิน ซอย2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
212.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
0 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้าน ถนน สารสิน Baan Thanon Sarasin
บ้าน ถนน สารสิน | Baan Thanon Sarasin

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้าน ถนน สารสิน | Baan Thanon Sarasin

จำนวนชั้น: 7

จำนวนห้อง: 0

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

(For Rent) ให้เช่าคอนโดใกล้ BTSราชดำริ พื้นที่100ตรม. 2ห้องนอน [Baan Thanon Sarasin]

เลขที่: 445803
2023-06-13 14:50:37.0
Add to wishlist

บ้าน ถนน สารสิน | Baan Thanon Sarasin

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

sorawee

0642690656

เช่า 35000.00 บาท

Baan thanon sarasin 3 beds 3 Baths 134 sq.m. 13.4MB

เลขที่: 425422
2023-01-12 17:10:12.0