ราคา 50000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 88.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 568.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

bastien forzy
0873375169
2014-04-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 101774
รายละเอียดเพิ่มเติม
- Very nicely decorated and furnished in modern/colonial style
- Reputed residence ideally located between Asoke and Phrom Phong.
- Beautiful unblocked view
- 2 bedrooms / 2 bathrooms
- 88 sqm

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Superb modern-colonial style condo - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Superb modern-colonial style condo - คอนโด ขาย

เลขที่: 101774
2014-04-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 88.0 ตารางเมตร

bastien forzy

0873375169

ขาย 50000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Superb modern-colonial style condo - คอนโด ขาย
ขาย 50000.00 บาท
ขายใบจองลุมพินีพาร์คพระราม9
ขาย 60000.00 บาท
a space สุขุมวิท 77 1นอน เพียง 1.49ล
ขาย 1490000.00 บาท
ไลฟ์ แอท รัชดา ใกล้ MRT ลาดพร้าว 4.3 ล.
ขาย 4300000.00 บาท
ขาย Fuse Sathorn 28 sq.m - คอนโด ขาย
ขาย 3100000.00 บาท
2 Bed Quattro Thonglor - คอนโด ขาย
ขาย 18500000.00 บาท
Condo Plus67 Nice decoration - คอนโด ขาย
ขาย 3800000.00 บาท
เช่าคอนโดรีเจ้นท์โฮม15
เช่า 6500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด A-Space สุขุมวิท 77
ขาย 7200.00 บาท
ให้เช่าคอนโดใกล้ MRT สุทธิสาร