ราคา 2400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57142.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Chairat Wongsa
0845649898
2015-01-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159457
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องชุดขนาด 42 ตรม.
- 1ห้องนอน
- 1ห้องนั่งเล่น
- 1ห้องครัวพร้อมครัวบิ้วอินจากโครงการ
- 1ห้องน้ำพร้อมอ่างอาบน้ำและเครื่องทำน้ำอุ่น
- แอร์2ตัว(ห้องนอน1 ห้องนั่งเล่น1)
- มีฟิสเนตและสระว่ายน้ำ
- ยามรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ห้องชุดโครงการ Life@BTSท่าพระ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ห้องชุดโครงการ Life@BTSท่าพระ - คอนโด ขาย

เลขที่: 159457
2015-01-12 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

Chairat Wongsa

0845649898

ขาย 2400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ห้องชุดโครงการ Life@BTSท่าพระ - คอนโด ขาย
ขาย 2400000.00 บาท
Condo ติดรถไฟฟ้าอ่อนนุช The Room 79 Condominium
ขาย 25000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดinico
ขาย 300000.00 บาท
ขายคอนโด bangkok horizon sathorn
ขาย 60000.00 บาท
ขายคอนโดตรงสรงประภา
ขาย 90000.00 บาท
ขายคอนโดคาร์ซ่าสุขุมวิท 10
ขาย 16000000.00 บาท
ชาโตว์อินทาวน์ รัชดา19
ขาย 350000.00 บาท
Manor สนามบินน้ำ ชั้น 22 และ 25A5C
ขาย 1680000.00 บาท