ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86486.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

S.A.K.House Ratchada
022753995
2015-01-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159459
รายละเอียดเพิ่มเติม
Close to MRT Sathisan only 200 meters.
More information please Contact: Mr.weifeng (Jack)
Tel: 083-754-7430
Email: weifenginbangkok@gmail.com
Line: weifenginbangkok
WeChat: weifenginbangkok
Honesty Professional Quality Efficient
Please do not hesitate to contact me for more Good Listings

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo IVY 1 Bedroom for sale (Tel: 083-754-7430) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 159459
2015-01-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

S.A.K.House Ratchada

022753995

ขาย 3200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3200000.00 บาท
PiyaSathorn Condo 2 bedrooms, overlooking to Australian Embassy, 8.5 MB - คอนโด ขาย
ขาย 8500000.00 บาท
GR-092 ขายคอนโดใกล้เดอะมอลล์ งามวงศ์วานลุมพินี คอนโดใกล้เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
เช่า 9000.00 บาท
Hot Deal>>>RHYTHM SATHORN/Fully furnishrd/1 Bedroom 44.5 Sqm,38 Sqm/River view - คอนโด ขาย
ขาย 450000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Aspire พระราม 9 - 14500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul