ราคา 2926300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100906.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat

อิ๊ง(Eng)century21 Realty Solution อิ๊ง(Eng)century21 Realty Solution
0970734103
2016-03-23 16:05:00.0
เลขที่ประกาศ: 179965
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ Than Living สาทรเจริญราษฎร์ 2,926,300 baht 29 ตารางเมตร ชั้น 26 1ห้องนอน ใกล้วความสะดวกมากมาย กำหนดเสร็จ กุมภาพันธ์ 2560 สนใจติดต่อ K. ink 097-073-4103 Line id: eng.21 Sale Down payment Than living sathorn – charoenrat 2,926,300 baht Detail - Located at Charoenrat Rd. - on 26th floor, 1 bedroom, 1 bathroom, with a total of units 29Sqm. with the great of river view Facilities : Elevator, Fitness, Swimming Pool, Garden, Chic Retail Shop Securities :24-Hour Security, Nearby place - Vanilla Moon - BRT Charoenrat - Future Mart Rama III - Asiatique the Riverfront - Central Rama III - St. louis hospital Selling price : 2,926,300 THB For more information Tel : K.INK Tel: 097-073-4103 Line id : eng.21

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat - คอนโด ขายดาวน์
แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)