ราคา 1690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73734.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

pattanaporn na budjom
0873345826
2016-12-28 15:03:33.0
เลขที่ประกาศ: 187542
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77/2 อาคาร A1 ชั้น 15 ขนาด 22.92 ตรม. พร้อมเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่ ** ห้องสวยมาก ตกแต่งครบ ** ชั้นสูง วิวเมือง แดดบ่าย ดูแลอย่างดี สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 700 เมตร ทำเลดีมาก เข้าเมืองสะดวก ใกล้ BigC Lotus อ่อนนุช ราคา 1.69 ล้าน บาท (งดรับนายหน้าค่ะ) เบอร์โทร 087-334-5826 โอ๋ค่ะ Line : floribunda_pink

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo LPN Ville Sukhumvit 77 For Sale 2.9MB. Bldg.3, Fl.11, Area 65.75 sq.m. Close to Big C Onnuch - คอนโด ขาย
คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 18 ประกาศ

ขายด่วน ถูกที่สุดในตึก ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (อ่อนนุช) ใกล้ BTS อ่อนนุช การเดินทางสะดวก

เลขที่: 283145
2019-05-25 16:11:32.0
Add to wishlist

คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

999เรียลเอสเตท 999เรียลเอสเตท

0925513003

ขาย 1650000.00 บาท

เลขที่: 5836
2014-05-16 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

จงกล อนันตโชติ

0875903855

ขาย 2900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 - 1690000 บาท ติดต่อคุณ pattanaporn na budjom
ขาย 1690000.00 บาท
ขายคอนโดU-Delight Huaykwang - 1 ห้องนอน. 32 ตารางเมตร 2.2 ล้าน แต่งครบพร้อมอยู่
ขาย 2200000.00 บาท
2 br 80 sqm unit for rent at nusasiri grand condo , just a minute walk 50 m to BTS Ekamai
เช่า 60000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ ทรอปิคอล (อ่อนนุช12) คอนโดมิเนียม | The Tropical - 12500000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland