ราคา 7700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 135087.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม

Rabia0928366620 Rabia0928366620
0928366620
2018-10-01 00:23:41.0
เลขที่ประกาศ: 252985
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด IDEO Verve ราชปรารภ แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

scs010

รายละเอียด:

-ขนาด 57 ตรม. 2 ห้องนอน 1ห้องนํ้า ชั้น 17
- ห้องหัวมุม มีระเบียง ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่
-ห้องเป็นวิวเมือง อากาศดี มองออกไปเห็นท้องฟ้าสวยงาม
-มองเห็นตึกสูงใหญ่ได้อย่างสวยงาม

เสนอขายราคา 7,700,000 บาท

ขอรูปเพิ่มเติม สนใจติดตอสอบถาม คุณ ราเบีย 0928366620 line harley11121314

ยังมีห้องว่างอีกหลายห้องสนใจสามารถติดต่อสอบถาม
this complexhaqs many untils available . please feel free to contact us.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Ideo Verve ราชปรารภ 33.46 ตร.ม. ราคา 3.43 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

G 1243 คอนโดให้เช่า ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้สถานี Airport Link ราชปรารภ

เลขที่: 247661
2018-08-23 17:07:53.0
Add to wishlist

ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

GIBZY PROPERTY GIBZY PROPERTY

0903282656

เช่า 38000.00 บาท

G 1244 คอนโดให้เช่า ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้สถานี Airport Link ราชปรารภ

เลขที่: 247659
2018-08-23 17:02:33.0
Add to wishlist

ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม