ราคา 3700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57812.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
เลขที่ห้อง 1
โครงการ คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่)

ERA Thailand
0834993410
2019-01-03 10:50:22.0
เลขที่ประกาศ: 268751
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์สิน
L#574046
คอนโดมิเนียม ลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท77 เนื้อที่ 64.52 ตร.ม. ซอยอ่อนนุช ถนนสุขุมวิท แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ ราคา 3,700,000 บาท

ขายด่วน! ลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77 เนื้อที่ 64.52 ตร.ม. ซอยอ่อนนุช ถนนสุขุมวิท แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ มี 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว-รับแขก พร้อมแอร์ 3 เครื่อง และเครื่องทำน้ำร้อน ครัวบิวท์อิน พร้อมอยู่ได้เลย ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งสาธารณูปโภค เหมาะสำหรับซื้อเพื่ออยู่อาศัย หรือซื้อเพื่อการลงทุน

จุดเด่นที่น่าสนใจ/สถานที่ใกล้เคียง
1. ใกล้ BTS อ่อนนุช
2. ใกล้ BIG C อ่อนนุช
3. ใกล้ทางด่วนฉลองรัช

สนใจสอบถามข้อมูล
ERA THAILAND
LINE ID : @erathai
TEL: 02-514-4455
MOBILE : 083-499-3410

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่) พื้นที่ 22.5 ตร.ม จำนวน 2 ห้อง - คอนโด ขาย
คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ด่วน ให้ เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 ราคา 6500 บาท ใกล้ BTS แบริ่ง

เลขที่: 279638
2019-03-04 08:28:44.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร