ราคา 20912500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 4.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5228125.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-08-01 22:20:09.0
เลขที่ประกาศ: 285270
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID - 61168 - 192286 ขายที่ดินเปล่า มวกเหล็ก 4 ไร่ ใกล้สนามกอล์ฟ เซอร์เจมส์ คันทรี่ คลับ ขนาดที่ดิน 4-0-73 ไร่ หน้ากว้าง 65 x 95 เมตร เหมาะสำหรับทำที่พักตากอากาศ สร้างบ้านพักอาศัย ราคาขาย ตารางวาละ 12,500 บาท รวมทั้งแปลง 20,912,500 บาท ใกล้สนามกอล์ฟ เซอร์เจมส์ คันทรี่ คลับ (Sir James Country Club golf course) ใกล้ถนน มวกเหล็ก-เขาใหญ่ (ทะลุได้) ตำแหน่งที่ดิน GPS : 14.602944, 101.205750 สนใจติดต่่อ 081928883 Line:@Easyhomeland ID - 61168 - 192286 4 rai of land for sale in Muak Lek near Sir James Country Club Golf Course Land size 4-0-73 rai, width 65 x 95 meters Suitable for making vacation rentals Build a house Selling price: 12,500 baht per square wah Including 20,912,500 baht conversion Near the Sir James Country Club golf course, near Muak Lek Road - Khao Yai (Thalu) Land position GPS: 14.602944, 101.205750 Please, contact 081928883 Line: @Easyhomeland รหัส: #02286 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 30/07/2019 11:12:44 ราคา: 20,912,500บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตำบลมิตรภาพ อำเภอมวกเหล็ก สระบุรี อำเภอ/เขต: มวกเหล็ก จังหวัด: สระบุรี ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 4 ไร่ พื้นที่ใช้สอย: 4 ไร่ ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม ขายที่ดินเปล่า มวกเหล็ก 4 ไร่ ใกล้สนามกอล์ฟ เซอร์เจมส์ คันทรี่ คลับ ขนาดที่ดิน 4-0-73 ไร่ หน้ากว้าง 65 x 95 เมตร เหมาะสำหรับทำที่พักตากอากาศ สร้างบ้านพักอาศัย ราคาขาย ตารางวาละ 12,500 บาท รวมทั้งแปลง 20,912,500 บาท ใกล้สนามกอล์ฟ เซอร์เจมส์ คันทรี่ คลับ (Sir James Country Club golf course) ใกล้ถนน มวกเหล็ก-เขาใหญ่ (ทะลุได้) ตำแหน่งที่ดิน GPS : 14.602944, 101.205750 สถานที่ใกล้เคียง ใกล้สนามกอล์ฟ เซอร์เจมส์ คันทรี่ คลับ (Sir James Country Club golf course) ใกล้ถนน มวกเหล็ก-เขาใหญ่ (ทะลุได้) ตำแหน่งที่ดิน URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02286