ราคา 22500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 170.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 132352.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ The Ocean Marina

Nualporn Smerasuta
0814415909
2019-08-15 14:53:56.0
เลขที่ประกาศ: 285418
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดโอเชี่ยนมารีน่า ใกล้ชายฝั่งทะเลทางตอนใต้ของพัทยา ขนาดพื้นที่อยู่อาศัย 170 ตารางเมตร ประกอบด้วย 3 ห้องนอน, เฟอร์นิเจอร์ครบครันตกแต่งโดยสถาปนิก เครื่องปรับอากาศแบบบิลท์อิน และห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่ติดวิวทะเล โอเชี่ยน มารีนา เป็นอ่าวเทียบท่าเรือยอชท์ที่ใหญ่ที่สุด ในแถบอีสเทิร์นซีบอร์ด หากคุณเป็นพวกรักการล่องเรือไปในทะเล คุณจะต้องประทับใจกับภาพวิวที่มีเรือยอชท์นับร้อยลำ มาเทียบท่าอยู่ริมหาดแห่งนี้ไปอีกนานแสนนาน ทำเลที่ตั้ง ท่ามกลางธรรมชาติเขียวขจี, หาดทรายและท่าเทียบเรือ ริมถนนสุขุมวิทในมุมที่เงียบสงบ เพียง 15 นาทีจากตัวเมืองพัทยา สามารถเดินทางได้อย่างสะดวกและไม่ไกลจากกรุงเทพ-สัตหีบ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ระเบียง, สวนหย่อม, ลิฟท์, ห้องครัวแต่งครบ, เครื่องปรับอากาศ, สระว่ายน้ำ 2 สระ สนามเล่นสควอช, ยิม, ภัตตาคาร, เป็นคอนโดแห่งเดียวที่มีที่จอดเรือเป็นของตนเอง วิวติดทะเล, เคเบิลทีวี, อินเทอร์เน็ตระบบไว-ไฟ, เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งพร้อม, และระบบรักษาความปลอดภัย, สามารถนำสัตว์เลี้ยงเข้ามาได้ ราคา 22.5 ล้านบาท ติดต่อ: 063-523-6916 /082-394-2626 / 086-391-9342 สิ่งอำนวยความสะดวก - เครื่องปรับอากาศ - อ่างอาบน้ำ - เครื่องดูดควันจากเตา - พนักงานทำความสะอาด - เครื่องทำน้ำอุ่น - ระเบียง - วิวเมือง - โทรศัพท์ภายใน - ลานกลางแจ้ง - วิวทะเล 170sq.-meters 3-bedrooms 2-baths 1-shower 1-living room 1-kitchen room 2-balconies and 1-storage room, 5 air/cons, hot-water, refrigerator, TV, dining table,Full Furnished by designer,very good condition, communal swimming pool . The Ocean Marina building is located on Na jomtien beach near Pattaya. With stunning sea views and direct beach access all within a 5 Star development make this a must see unit for those looking for a true lifestyle home. The hotel, restaurants, marina and peripheral service businesses make this a unique property. Facilities include swimming pools, gym, tennis, squash and you also get discounts from the hotel room rates and restaurants. This is a lovely condo unit for Sale on a 19th floor, 170 Sq.m. It has wonderful sea view look over the marina and sunset in the evening. Large living area with 3 bedrooms and 3 bathroom. It comes with fully furnished. There is a good restaurant on the ground floor of the building. Nice lobby and well kept communal area with luxury and lots of amenities. 22.5 million baht Contact: 063-523-6916 /082-394-2626 / 086-391-9342