ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-10-27 22:35:17.0
เลขที่ประกาศ: 286338
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID - 192431 Serrano Condominium Rama II (เซอราโน่ คอนโดมิเนียม พระราม 2) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 32.5 ตร.ม. ชั้น 6 เฟอร์นิเจอครบ ขาย 1,990,000 บาท สนใจติดต่อ 0819128883 Line:@Easyhomeland ID - 192431 Serrano Condominium Rama II (Serrano Condominium Rama 2) 1 bedroom, 1 bathroom Area 32.5 sq.m. Floor 6 Fully furnished Selling 1,990,000 baht Please contact 0819128883 Line: @Easyhomeland ID - 192431 Serrano Condominium Rama II (เซอราโน่ คอนโดมิเนียม พระราม 2) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 32.5 ตร.ม. ชั้น 6 เฟอร์นิเจอครบ ขาย 1,990,000 บาท สนใจติดต่อ 0819128883 Line:@Easyhomeland ID - 192431 Serrano Condominium Rama II (Serrano Condominium Rama 2) 1 bedroom, 1 bathroom Area 32.5 sq.m. Floor 6 Fully furnished Selling 1,990,000 baht Please contact 0819128883 Line: @Easyhomeland รหัส: #02431 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 09/10/2019 11:03:21 ราคา: 1,990,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตั้งอยู่บน พระรามที่ 2 ซอย 54 แยก 4 แขวง แสมดำ เขต บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 10150 อำเภอ/เขต: เขตบางขุนเทียน จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 32.5 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 32.5 ตรม. ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Serrano Condominium Rama II (เซอราโน่ คอนโดมิเนียม พระราม 2) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ wi-fi สถานที่ใกล้เคียง ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (พระราม 2) ห่างจากคอนโด 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที) ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซา พระราม 2 ? 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 2 นาที) บิ๊กซี พระราม 2 ? 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที) ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (บางบอน) ? 2 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที) URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02431