ราคา 324500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

Joy
0818755871
2013-07-24 22:55:00.0
เลขที่ประกาศ: 32743
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด Tourmaline Lite อยู่ห่างจาก BTS-กรุงธนบุรี ประมาณ 200 เมตร

เป็น 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตารางเมตร อยู่ชั้น 5

Floor plan
http://www.tourmalinecondo.com/lite/plan/

เฟอร์นิเจอร์ก็ตาม Link นี้เลยค่ะ ยกเว้นพวก prop ประกอบฉาก โทรทัศน์ และตู้เย็น
http://www.tourmalinecondo.com/lite/gallery/

ขายดาวน์ที่ 324,500 บาท (รวมค่าเปลี่ยนสัญญาแล้ว)

รายละเอียดของเงินที่ได้ชำระไปแล้วกับโครงการมีดังนี้ค่ะ
- Reserve & Contract
- Down payment ต้องชำระทั้งหมด 18 งวด ตอนนี้ชำระไปแล้ว 17 งวด

เงินดาวน์งวดที่ 18 ต้องชำระ 115,000 บาท
ต้องชำระกับทางโครงการ (หรือผลักเข้าแบงค์) เมื่อโครงการเสร็จ 1,660,500 บาท

รวมราคา 2,100,000 บาท ตกตารางเมตรละ 70,000 บาทเท่านั้น

หากมีคำถามอะไร สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

จำนวนอาคาร:
0

เป็น 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตารางเมตร อยู่ชั้น 5

Floor plan
http://www.tourmalinecondo.com/lite/plan/

http://www.tourmalinecondo.com/lite/gallery/

ขายดาวน์ที่ 324,500 บาท (รวมค่าเปลี่ยนสัญญาแล้ว)

รายละเอียดของเงินที่ได้ชำระไปแล้วกับโครงการมีดังนี้ค่ะ
- Reserve & Contract

เงินดาวน์งวดที่ 18 ต้องชำระ 115,000 บาท

รวมราคา 2,100,000 บาท ตกตารางเมตรละ 70,000 บาทเท่านั้น

หากมีคำถามอะไร สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Tourmaline Lite Condominium

เลขที่: 32743
2013-07-24 22:55:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Joy

0818755871

ขาย 324500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Tourmaline Lite Condominium
ขาย 324500.00 บาท
Condo at Pattaya
ขาย 250000.00 บาท
TC-GREEN CONDO for rent (studio,fully funinished)
ขาย 14000.00 บาท
FOR SALE OR RENT WITTAYU CONDO
ขาย 2800000.00 บาท
Condo at downtown bkk
ขาย 15000000.00 บาท
RENT / BUY / SALE : NATURAL SENSATION AT PLUS 38 CONDOMINIUM FOR RENT - SUKHUMVIT - THONG LO BTS.
เช่า 23000.00 บาท
The Crest 34
ขาย 9970000.00 บาท
CONDOMINIUM FOR SALE – SUKHUMVIT THONGLO BTS
ขาย 10000000.00 บาท
Condo Kris Express
ขาย 11000.00 บาท
2 bed 2 bath for Rent Prom Pong BTS
เช่า 35000.00 บาท
clear