ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65217.39 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 29
โครงการ Lumpini CondoTown รัตนาธิเบศร์ (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์)

MAC
0886363654
2021-07-11 15:29:16.0
เลขที่ประกาศ: 356975
รายละเอียดเพิ่มเติม
#ขาย condo Lumpini ลุมพินี รัตนาธิเบศร์ – งามวงศ์วาน (พร้อมเฟอร์นิเจอร์)
ราคา 1,500,000 (ค่าโอน 50/50)
:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 23 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร ฺB
- ชั้นที่ 29 จากทั้งหมด 29 ชั้น

พิกัด : ถนน รัตนาธิเบศร์ บางกระสอ อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี 11000

ห้องตกแต่งใหม่ เปลี่ยนพื้นใหม่ ติดวอลเปเปอร์ใหม่ทั้งห้อง เปลี่ยนเฟอรนิเจอร์ใหม่บางส่วน

** ตกแต่งแล้ว กั้นห้องเป็นสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์ที่ได้
1. เตียง5ฟุต พร้อมฟูกเกรดเอ
2. ทีวี ชั้นวาง
3. โซฟา
4. ตู้เสื้อผ้า
5. ชุดครัวพร้อมซิงค์
6. โต๊ะทานข้าวพับได้
7. โต๊ะทำงานพับได้
8. ตู้เย็น
9. เครื่องทำน้ำอุ่น
10. แอร์

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง CCTV
- อื่นๆ (คลับเฮ้าส์, สนามเด็กเล่น)

สถานที่ใกล้เคียง
- เส้นทางรถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง ช่วงบางใหญ่-บางซื่อ สถานีบางกระสอ : 50 เมตร
- บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์ 2 : 200 เมตร
- เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ : 500 เมตร
- Index Livingmall รัตนาธิเบศร์ : 550 เมตร
- เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย : 1.7 กม.
- เทสโก้ โลตัส รัตนาธิเบศร์ : 1.7 กม.
==============================

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Lumpini CondoTown รัตนาธิเบศร์ (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์) / Lumpini Condo Town Rattanathibet

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.866871,100.489898

ราคา: 1,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: MAC 0886363654
Line: 0886363654
PAGE : Mac Property อสังหาช่วยได้