ราคา 12745000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 95.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 134157.89 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Room BTS Wongwianyai (เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่)

Nattapong
0923944488
2021-10-12 15:50:19.0
เลขที่ประกาศ: 371754
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ขนาดใหญ่ The Room BTS Wongwianyai 95 ตรม. ในราคาที่ต่ำกว่าตลาดหลายล้านมากๆ

:: จุดเด่น ::
ราคาดีสุดในตึก เจ้าของอยากขายมาก ขายพร้อมผู้เช่า เดือนละ 30,000 เดินจากบีทีเอสวงเวียนใหญ่ได้ ระยะก้าวเดินเพียงไม่กี่ก้าว เข้าออกย่านธุรกิจสาทร, สีลม
ได้สะดวก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 95 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Room BTS Wongwianyai (เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่) / The Room BTS Wongwianyai

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.720595,100.494823

ราคา: 12,745,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Room BTS Wongwianyai (เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร