ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 63600.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ คอนโดกรีเน่ สรงประภา สนามบินดอนเมือง

apichai donkrajang
0969145159
2021-11-10 23:25:24.0
เลขที่ประกาศ: 375767
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องใหม่ คอนโดกรีเน่ สรงประภา สนามบินดอนเมือง 25 ตรม.

:: จุดเด่น ::
ถนนสรงประภา ใกล้สนามบินดอนเมือง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 25 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ครบ

ขาย กรีเน่ คอนโด ถนนสรงประภา สนามบินดอนเมือง กรุงเทพฯ
ขาย 1,590,000 บาท

สนใจสอบถามข้อมูลได้ที่
อภิชัย T.096-914-5159 , line Id. apc.d
ที่ตั้ง : ถ.สรงประภา แขวง สีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพฯ 10210
- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

**รายละเอียดห้อง**
อยู่ชั้น 2 จาก 8 ชั้น ตึก 1B
ขนาด 25 ตรม. 1 นอน 1 น้ำ 1แขก 1 ครัว 1 จอด
1ทีวี 1ตู้เย็นใหญ่ 1ไมโครเวฟ ชุดที่นอน แอร์ โต๊ะทานข้าว ทำน้ำอุ่น เฟอร์นิเจอร์บิวอิน โชฟา

**สิ่งอำนวยสะดวกในโครงการ**
- ภายในโครงการมี- คลับเฮ้าส์ ฟิตเนต สระว่ายน้ำสวนสาธารณะ สงบ ร่มรื่นมาก ระบบความปลอดภัยดีมาก

**สถานที่ไกล้เคียง**
สนามบิน ดอนเมือง 1โล
ทางด่วนศรีสมาน 1.5โล
ไกล้รถไฟฟ้า900ม. (ยังไม่เปิดใช้)
ไกล้ทางด่วนศรีรัช-อุตราภิมุข

สนใจสอบถามข้อมูลได้ที่
อภิชัย T.096-914-5159 , line Id. apc.d

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สนามบิน ดอนเมือง
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.926556,100.583582

ราคา: 1,590,000 บาท

สนใจติดต่อ: apichai donkrajang 0969145159
Line: apc.d
Ap estate plus+

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา