ราคา 5982900.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 142450.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ The Nest เพลินจิต (เดอะ เนสท์ เพลินจิต)

Billionbproperty
0821877537
2021-11-17 19:42:16.0
เลขที่ประกาศ: 376326
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโด Maestro 02 Ruamrudee 42 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น

- ขายคอนโด ชั้น 4 พื้นที่ 42.47 ตารางเมตร
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์ รูปแบบ Fully furnished มี ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตาไฟฟ้า
- เดินทางสะดวก โครงการตั้งอยู่ใจกลางเมือง

- พันธุ์ทิพย์พลาซ่า
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.736,100.546

ราคา: 5,982,900 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty
ธัญญ์รวี ธนาปรียาภิรมย์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Nest เพลินจิต (เดอะ เนสท์ เพลินจิต)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Nest เพลินจิต (เดอะ เนสท์ เพลินจิต)