ราคา 6750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 192857.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ RHYTHM รางน้ำ (ริทึ่ม รางน้ำ)

Nattapong
0923944488
2022-04-19 20:30:38.0
เลขที่ประกาศ: 394678
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน RHYTHM รางน้ำ 35 ตรม. ขายขาดทุน ห้องตำแหน่งดี ราคาดีมาก 46HLS190465001

:: จุดเด่น ::
เจ้าของขายขาดทุน ห้องตำแหน่งดี ทิศดี ชั้นสูง ห้องมุม สภาพดีมาก ทำเลคอนโดดีมาก อยู่ติดกับ King Power และ Century

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: RHYTHM รางน้ำ (ริทึ่ม รางน้ำ) / RHYTHM Rangnam

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.761177,100.536549

ราคา: 6,750,000 บาท

รหัสทรัพย์ : 46HLS190465001

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
RHYTHM รางน้ำ (ริทึ่ม รางน้ำ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: RHYTHM รางน้ำ (ริทึ่ม รางน้ำ)

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร