ราคา 14700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 157.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93791.87 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Riva Grande พระราม 3 (ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3)

ภัทรีดา ดา
0892351551
2022-10-16 15:23:14.0
เลขที่ประกาศ: 415952
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell 3 Bed ชั้นสูง ศุภาลัย ริวาแกรนด์ มีหลายห้องให้เลือก ราคาพิเศษที่สุด คอนโดใหม่ริมแม่น้ำ ติดถนนพระราม 3 ☆ ตึก A ☆ ขนาด 2+1 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ☆ พื้นที่ 156.73 ตร.ม ☆ ชั้น 29++ ☆ ทิศเหนือ รับวิวแม่น้ำบางกระเจ้า ขายราคาพิเศษเพียง 14,700,000._ บาท ชั้นสูง วิวสวย ขายราคาพิเศษที่สุด ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว รีบตัดสินใจด่วน สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร 089 235 1551 สิ่งอำนวยความสะดวก PlayGround Plaza Kid’s Pool The Riva Pool The Riva Library Locker , Sauna & Steam Game Room Alice in Wonderland kids’ Room Fitness Aerobic Table Tennis Room Roof Garden Multipurpose Area Recreation Area Seating Area Sky Lounge TOWER A : Broadway Theatre TOWER B : Riva Grande Board Room TOWER C : Snooker Room รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Riva Grande พระราม 3 (ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Riva Grande พระราม 3 (ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

CB72 ให้เช่า คอนโด Supalai Riva Grande พระราม 3 วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา

เลขที่: 507165
2024-11-01 19:52:51.0
Add to wishlist

Supalai Riva Grande พระราม 3 (ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3)

ขนาดพื้นที่ 283.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

เช่า 250000.00 บาท

ขาย คอนโด ห้องใหม่ ไม่เคยใช้งาน Supalai Riva Grande พระราม 3 62 ตรม ราคาพิเศษสุด