ราคา 2990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ซายน์ คอนโด สุขุมวิท 50

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2022-11-14 19:16:24.0
เลขที่ประกาศ: 419156
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า ซายน์ คอนโด สุขุมวิท 50 26 ตรม. กลางเมือง..

:: จุดเด่น ::
(ห้องมือสอง)เป็นคอนโดมีเนียม low rise ที่ตอบโจทย์ความเป็นส่วนตัว ใกล้ BTS อ่อนนุช และจุดขึ้น-ลงทางด่วนในซอยสุขุมวิท 50 ความเงียบสงบในชุมชนเมืองเพื่อให้ผู้อยู่อาศัยมีความเป็นส่วนตัวและสามารถเป็นตัวของตัวเองได้อย่างเต็มที่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 26 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น

- Home Automation

- พื้นที่ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ทิศใต้
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ จอดรถ 1 คัน
- Fully Furnished
- เตียงนอน 5 ฟุต
- โต๊ะเก้าอี้ทำงาน
- ตู้เสื้อผ้า
- ชั้นวางทีวี และตกแต่งผนัง (ห้องนั่งเล่น)
- ตู้รองเท้า
- โซฟา (ห้องนั่งเล่น)
- เก้าอี้สตูล
- โต๊ะทานข้าว
- ทีวี smart tv 43 นิ้ว
- ห้องครัว
- Hood ดูดควัน
- เตาไฟฟ้า built-in
- ประตูดิจิตอล door lock
- Home Automation

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
โลตัสอ่อนนุช : 800 เมตร

Major Sukhunvit : 3.3 กม.

Big C Extra อ่อนนุช : 1.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช : 1.2 กม.

People Park : 2.1 กม. (อนาคต)
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.703099,100.597188

ราคา: 2,990,000 บาท

ราคา
- 1 Bed ขนาด 26 ตรม.
ราคา 2.99 ลบ ส่วนลด 2xx,xxx

-1 Bed ขนาด 34 ตรม.
ราคา 3.85 ลบ ส่วนลด 3xx,xxx

-1 Bed ขนาด 36 ตรม.
ราคา 4.2 ลบ ส่วนลด 3xx,xxx