ราคา 5100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89473.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

Sittiwat
0656090991
2022-11-21 22:15:07.0
เลขที่ประกาศ: 420200
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด The key สาทร-เจริญราษฎร์

• ขนาดห้อง 57 ตร.ม. ชั้น 7 วิวสะพานแขวน

• 2 ห้องนอน ​ 2 ห้องน้ำ

• เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า :

☑️ แอร์ (3), เครื่องทำน้ำอุ่น (2), เครื่องดูดควัน (1)

ราคา 5,100,000

( ค่าโอนคนละครึ่ง )

------------------------------------------------------

For more information please feel free to contact us

■ Line : https://lin.ee/PiKuCuL

■ Line Add : @eliteprop

■ Tel : 065-513-9869 K.Ous

SF2022/11/02

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 31 ประกาศ

ขาย คอนโด เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ The key สาทร-เจริญราษฎร์ 34.5 ตรม.

เลขที่: 459821
2023-10-11 00:10:33.0
Add to wishlist

The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ

0634128966

ขาย 3300000.00 บาท

ขาย คอนโด The key Sathorn-Charoenraj The key สาทร-เจริญราษฎร์ 33.5 ตรม.