ราคา 4190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72241.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 36
โครงการ Centric ติวานนท์ สเตชั่น (เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น)

ดียะ
0865773560
2023-01-17 11:48:28.0
เลขที่ประกาศ: 425831
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องมุม Centric ติวานนท์ สเตชั่น 58.26 ตรม. ติด MRT แยกติวานนท์

:: จุดเด่น ::
-คอนโดชั้น 36 ตึก A เนื้อที่ 58.26 ตรม
-มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เป็นห้องหัวมุม
-ประตูห้องหันไปทิศใต้ หน้าต่างห้องนอนเล็กหันไปทิศตะวันออก หน้าต่างห้องนอนใหญ่หันไปทิศเหนือ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 58.26 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 36 จากทั้งหมด 41 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
คอนโดติดวอลล์เปเปอร์ ติดม่าน ทำตู้ใส่ของขนาดใหญ่ในห้องนั่งเล่น ติดมุ้งลวดที่หน้าต่าง มีโต๊ะเล็กๆ 1 ตัว ตู้เสื้อผ้า 2 ตู้ แอร์ 3 ตัว ตู็เย็น 1 ตู้ เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง โต๊ะกินข้าวและเก้าอี้ 4 ตัว

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Centric ติวานนท์ สเตชั่น (เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น) / Centric Tiwanon Station

– กล้อง CCTV
– รปภ. 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
คอนโดอยู่ติดสถานีรถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง ชื่อ สถานีแยกติวานนท์ เดินจากคอนโด 2-3 นาทีก็ถึงสถานี และ สามารถใช้เส้นทางลัดเข้าซอยศิริชัยไป The Mall งามวงศ์วานได้
สถานที่ใกล้เคียง
– รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีแยกติวานนท์
– BIG C ติวานนท์
– เดอะมอลล์งามวงศ์วาน
– เมเจอร์ ท่าน้ำนนทบุรี
– โรงพยาบาลทรวงอก, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.841102,100.512963

ราคา: 4,190,000 บาท

สนใจติดต่อ: ดียะ 0865773560
Line: dya-supaporn
facebook page : https://www.facebook.com/dyaproperty/