ราคา 16900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 236.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71610.17 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai CASA RIVA (ศุภาลัย คาซา ริวา)

ภัทรีดา ดา
0892351551
2023-02-17 12:17:54.0
เลขที่ประกาศ: 430085
รายละเอียดเพิ่มเติม
FOR Sell Supalai Casa Riva Fronte 1 3 bed ชั้นสูง ราคาพิเศษ รายละเอียดห้องชุด ☆ อาคาร Fronte 1 ☆ ขนาด 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ☆ พื้นที่ 236 ตร.ม. ☆ ทิศใต้ ลมเย็นสบาย ☆ ชั้นสูง 22++ รับวิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยาและ วิวเมือง ☆ ขาย ราคาพิเศษ เพียง 16,900,000._ บาท สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม และนัดชมห้องล่วงหน้าได้ทุกวัน โทร 089 235 1551

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai CASA RIVA (ศุภาลัย คาซา ริวา)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai CASA RIVA (ศุภาลัย คาซา ริวา)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Supalai CASA RIVA (ศุภาลัย คาซา ริวา) - 16900000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา

เลขที่: 430119
2023-02-17 13:34:30.0
Add to wishlist

Supalai CASA RIVA (ศุภาลัย คาซา ริวา)

ขนาดพื้นที่ 236.0 ตารางเมตร

ภัทรีดา ดา

0892351551

ขาย 16900000.00 บาท

เลขที่: 430085
2023-02-17 12:17:54.0
Add to wishlist

Supalai CASA RIVA (ศุภาลัย คาซา ริวา)

ขนาดพื้นที่ 236.0 ตารางเมตร

ภัทรีดา ดา