ราคา 1330000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41562.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ City Home Ratchada Pinkaow

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2023-05-02 19:12:48.0
เลขที่ประกาศ: 440568
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด City Home Ratchada Pinkaow 32 ตรม.ห้องสตูดิโอ

::จุดเด่น::
ชั้นสูงสุด วิวดี

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 32 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารA1
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น

::รายการฟอร์นิเจอร์::
เตียง ที่นอน โซฟา โต๊ะกลาง ทีวี ชั้นวางทีวี ตู้เย็น แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น มีประตูกระจกห้องอาบน้ำแยก ไมโครเวฟ ห้องครัวบิ้วท์อินแยก

สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม กล้องวงจรปิด รปภ.24 ชม. คีย์การ์ดเข้าออก

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT บางอ้อ สะพานพระราม7 ท่าเรือด่วนเจัาพระยาสะพานพระราม7 แยกซังฮี้/กรุงธน สะพานซังฮี้/กรุงธน ห่างตั้งฮั่วเส็ง โลตัสจรัญฯ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.802,100.512

ราคา: 1,330,000 บาท

ขาย 1,330,000฿
ค่าโอนคนละครึ่ง

#แถมผู้เช่า
เช่า 6,000฿
ประกัน 2 เดือน
ล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญา 1 ปี

ทักแชทตอบเร็วมากจ้า
อยากขายจ้าาา!!

สนใจติดต่อ: กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
City Home Ratchada Pinkaow

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: City Home Ratchada Pinkaow

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ