ราคา 3380000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76818.18 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ Supalai Casa Riva Vista 1

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2023-11-11 08:54:26.0
เลขที่ประกาศ: 463180
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai Casa Riva Vista 1 44 ตรม.วิวแม่น้ำเจ้าพระยา เต็มระเบียงนอนชมแม่น้ำ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 44 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารวิสต้า1
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 25 ชั้น
วิว แม่น้ำ

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ครบ

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.696,100.494

ราคา: 3,380,000 บาท

ขาย 3,380,000฿
ฟรีค่าโอน100%

สนใจติดต่อ: กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Casa Riva Vista 1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Casa Riva Vista 1

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขาย คอนโด Supalai Casa Riva Vista 1 44 ตรม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา เต็มระเบียงนอนชมแม่น้ำ

เลขที่: 463180
2023-11-11 08:54:26.0
Add to wishlist

Supalai Casa Riva Vista 1

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ

0634128966

ขาย 3380000.00 บาท

ขาย คอนโด Supalai Casa Riva Vista 1 44 ตรม. ห้องสวย วิวแม่น้ำ

เลขที่: 461764
2023-10-27 19:32:11.0
Add to wishlist

Supalai Casa Riva Vista 1

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร