ราคา 1501900.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57765.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ Lumpini Mega City บางนา (ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา)

คุณทิพย์
0855156978
2024-02-10 23:00:42.0
เลขที่ประกาศ: 473140
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Lumpini Mega City บางนา 26.12 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 26.12 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร -
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 11 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Lumpini Mega City บางนา (ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา) / Lumpini MegaCity Bangna

สิ่งอำนวยความสะดวก: - สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
- รปภ.,กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card

- มหาวิทยาลัยเอแบค
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.654877,100.671595

ราคา: 1,501,900 บาท

https://tooktee.com/project/3020/1/167788/774

สนใจติดต่อ: คุณทิพย์ 0855156978
Line: 0855156978
บริการ ฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
ฟรีค่าการตลาดจนกว่าจะขายได้ ดูแลตั้งแต่ต้นจนวันโอน บริการสินเชื่อฟรี

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Lumpini Mega City บางนา (ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Lumpini Mega City บางนา (ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา)