ราคา 2290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60263.16 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Baan Navatara เกษตร - นวมินทร์ (บ้าน นวธารา เกษตร - นวมินทร์)

Vicky Puniramai
0810600433
2024-06-04 12:58:35.0
เลขที่ประกาศ: 485718
รายละเอียดเพิ่มเติม
? กรุณานัดดูห้องอย่างน้อย
1 วัน
? ราคาคุยได้
? สนใจ DM หรือแนะนำให้
โทรเข้ามาเพื่อความรวด
เร็ว 08-6442-6440
? ยินดี Co-working ทุก
เคส ยกหูมาได้เลย
? LINE @icondo

ID-15752

สอร์ตในทุกๆวัน
ราคา 2.29 ลบ.
โอนคนละครึ่ง

รายละเอียด
✅ ขนาด 38 ตร.ม /
อาคาร C ชั้น 7
✅ ห้องแบ่งเป็นสัดส่วน
ชัดเจน
✅ ระเบียงวิวสระว่ายน้ำ
✅ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
✅ แถมชุดครัวบิ้วอิน,
เฟอร์นิเจอร์
ส่วนกลาง
✅สระว่ายน้ำขนาดใหญ่
✅ยิมและฟิตเนส
✅ลิฟต์ 2 ตัว
✅ที่จอดรถ
✅รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง
✅ห้องเซาว์น่า
✅กล้องวงจรปิด
✅มินิมาร์ท ในโครงการ 24

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Baan Navatara เกษตร - นวมินทร์ (บ้าน นวธารา เกษตร - นวมินทร์)