ราคา 11538300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 98.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 117737.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Supalai Elite Surawong

Ranie Estate
0634128966
2024-06-21 19:27:00.0
เลขที่ประกาศ: 488142
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai Elite Surawong 98.74 ตรม.2 beds 2 baths 1 living 1 kitchen 2 balconies 1 fix parking

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 98.74 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 31 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ

::รายการฟอร์นิเจอร์::
Unfurnished new form project

Swimming pool fitness sauna key card access mailbox CCTV security guard 24 hours elevator parking lobby

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
Chulalongkorn university
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.725,100.514

ราคา: 11,538,300 บาท

For sale price 11,538,300฿
Half transfer fee

Foreign quota
For more
WhatsApp +66634128966
WeChat id RanieEstate
Email ranieestate@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Elite Surawong

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Elite Surawong

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขาย คอนโด Supalai Elite Surawong 48.74 ตรม. 1 bed 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking space

เลขที่: 488209
2024-06-22 19:19:09.0
Add to wishlist