ราคา 7990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 215945.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-10-09 15:15:14.0
เลขที่ประกาศ: 503738
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C714 Arom Wongamat Condo For Sale
1 Bedroom 1 Bathroom
Size: 37.50 sq.m. Thai Quota
8th Floor Sale: 7,890,000 Millions Baht-
9th Floor Sale: 7,990,000 Millions Baht-
—————————————
ขายคอนโด อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ติดหาดวงศ์อมาตย์
มองเห็นวิวทะเลพัทยา
พื้นที่ 37.50 ตร.ม. โคต้าไทย ห้องเปล่า
1 ห้องนอน ห้องน้ำ
ชั้น 8 พื้นที่ 37.50 ตร ม ขาย 7,890,000 บาท
ชั้น 9 พื้นที่ 37.50 ตร ม ขาย 7,990,000 บาท
—————————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อารมณ์ วงศ์อมาตย์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อารมณ์ วงศ์อมาตย์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

C741 ขาย คอนโด AROM WONGAMAT วิวทะเล 1 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ เครื่องไฟฟ้า ครบ

เลขที่: 507783
2024-11-06 14:13:30.0
Add to wishlist

อารมณ์ วงศ์อมาตย์

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

ขาย 9600000.00 บาท

C714 ขาย คอนโด Arom Wongamat 1 ห้องนอน วิวทะเลพัทยา

เลขที่: 503738
2024-10-09 15:15:14.0
Add to wishlist