ราคา 2350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 63513.51 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ View Talay 2 (วิวทะเล 2)

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-10-15 14:46:47.0
เลขที่ประกาศ: 504429
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C719 Condo For Sale View Talay 2B Jomtien Beach
❗️Just new renovated
Sale: 2.350.000 THB
➡️ Studio
➡️Building B
➡️Size 37 sq.m.
➡️Foreign name
➡️Transfer fee 50/50
➡️11 floor
——————————
ขายคอนโด View Talay 2B
ขนาด Studio 1 ห้องน้ำ
รีโนเวทใหม่ ฟอร์นิเจอร์ เครื่องไฟฟ้า
ขนาด: 27 ตรม. ชั้น: 11 พร้อมระเบียง วิวสระว่ายน้ำ
ส่วนกลาง: สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ CCTV 24/7 Security Gard.
สถานที่ตั้ง :หาดจอมเทียน เดินไปทะเลได้

ขาย 2.35 ล้านบาท ค่าโอน 50/50
—————————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
View Talay 2 (วิวทะเล 2)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: View Talay 2 (วิวทะเล 2)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

C347 ให้เช่า คอนโด View Talay 2B วิวทะเลสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์

เลขที่: 509626
2024-11-17 19:38:17.0
Add to wishlist

View Talay 2 (วิวทะเล 2)

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

เช่า 13000.00 บาท

719 ขาย คอนโด View Talay 2 37 ตรม รีโนเวทใหม่ หาดจอมเทียน เดินไปทะเลได้