ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130952.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 40
โครงการ The Riviera Monaco นาจอมเทียน

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-11-17 18:01:43.0
เลขที่ประกาศ: 509613
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C754 ขายคอนโด The Riviera Monaco
**ขายพร้อมผู้เช่าถึง May 2025
โควต้า FQ
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์ เครื่องไฟฟ้า ครบ ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น
ขนาด: 42 ตรม. ชั้น: 40 วิวทะเล พร้อมระเบียง

ขาย 5.5 ล้านบาท ค่าโอน 50/50
—————————————
Luxury Condo For Sale The Riviera Monaco
Fully Furnished, Electric appliances.
1 Bedroom 1 Bathroom
Size: 42 sq.m. 40th Floor. (Corner room)
‼FQ‼ Sale 5.5 mb
Selling with tenant(till May 2025)
Transfer 50/50
——————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Riviera Monaco นาจอมเทียน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Riviera Monaco นาจอมเทียน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

C793 ให้เช่า คอนโด The Riviera Monaco นาจอมเทียน 1 ห้องนอน

เลขที่: 515373
2025-01-08 16:16:43.0
Add to wishlist

The Riviera Monaco นาจอมเทียน

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

เช่า 18000.00 บาท

C754 ขาย คอนโด The Riviera Monaco นาจอมเทียน ขายพร้อมผู้เช่า