ราคา 3250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 98.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33163.27 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ รอยัล เรสซิเดนซ์ 1 นาจอมเทียน

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-12-03 12:35:42.0
เลขที่ประกาศ: 511699
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C782 ขายคอนโด Royal Residence 1 (รอยัล เรสซิเดนซ์ 1) - นาจอมเทียน
เพิ่งรีโนเวทเสร็จ พร้อมย้ายเข้า ที่ นาจอมเทียน Na Jomtien
2 นอน 2 น้ำ
ชั้น 2 ขนาด 98.63 ตรม.
เห็นทะเล นิดเดียว เพราะชั้นเตี้ย

200 เมตร เดินถึงทะเล

คอนโดไม่อนุญาตสัตว์เลี้ยง

ราคาขาย 3.25 ล้านบาท ค่าโอน 50/50 โคต้าไทย

————————————
Renovated 2 Bedrooms Royal Residence 1 Na Jomtien
Modern 2-Bedrooms For Sale or Rent

Sale Price: THB 3,250,000 (Only THB 32,951.43 per SQ.M.)
Thai Ownership

2 Spacious Bedrooms
2 Bathrooms
Modern Design & Layout
Ready to Move In
Living Area: 98.63 SQ.M.

Located in the serene Na Jomtien area, just steps from the beach. With convenient access to Sukhumvit
Road, it’s perfect for those traveling to Bang Saray or Pattaya.
Building Amenities:
Swimming Pool
Fitness Center
Lush Gardens
24/7 Security
Parking
Surrounded by local shops and services, this condo offers a peaceful and convenient lifestyle!
————————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รอยัล เรสซิเดนซ์ 1 นาจอมเทียน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รอยัล เรสซิเดนซ์ 1 นาจอมเทียน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

C782 ขายคอนโด Royal Residence 1 นาจอมเทียน รีโนเวทเสร็จ 2 นอน

เลขที่: 511699
2024-12-03 12:35:42.0
Add to wishlist

รอยัล เรสซิเดนซ์ 1 นาจอมเทียน

ขนาดพื้นที่ 98.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

ขาย 3250000.00 บาท

C782 ให้เช่า คอนโด Royal Residence 1 นาจอมเทียน เพิ่งรีโนเวทเสร็

เลขที่: 511698
2024-12-03 12:20:29.0
Add to wishlist

รอยัล เรสซิเดนซ์ 1 นาจอมเทียน