ราคา 4400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 162962.96 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ Ideo พหลฯ - จตุจักร (ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร)

Yoknew Property
0973257019
2025-02-04 17:31:07.0
เลขที่ประกาศ: 519883
รายละเอียดเพิ่มเติม
― ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ
― ขนาด 27.66 ตร.ม.
― ห้องตกแต่งครบ มีโต๊ะทำงาน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ วิวเมืองสวยๆ ขายราคาถูกมาก
ใกล้ BTS สะพานควาย

ขายราคา 4.4 ล้านบาท*
เช่าราคา 15,000 บาท*

Location :
Central ลาดพร้าว , Union Mall, เมเจอร์รัชโยธิน, เทสโก้ โลตัส ลาดพร้าว
SCB Park
ร.ร.หอวัง, ร.ร.เซนต์จอห์น, ม.ราชภัฏจันทรเกษม, ม.เกษตรศาสตร์
รพ.เปาโล เมมโมเรียล, รพ.เปาโล เกษตร, รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#IDEOPhaholJatujak