ราคา 10400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 170491.80 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ The line สุขุมวิท 71 (เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71)

Asset X property
0634924632
2025-08-01 11:53:20.0
เลขที่ประกาศ: 527400
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : L083430
ขาย คอนโด 2 นอน The Line สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมอยู่ 61 ตรม ชั้น 10
:: จุดเด่น ::
- ใกล้ 7-Eleven ,Family Mart และร้านค้าร้านอาหาร
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานี พระโขนง
- ห้องสวย วิวดี เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่
- ติดถนนปรีดี พนมยงค์ บรรจบกับ ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ ,ถนนพัฒนาการ และถนนรามคำแหง

:: รายละเอียดห้อง ::
- พื้นที่ใช้สอย 61.01 ตรม
- 2 นอน 2 น้ำ
- ชั้น 10
- ทิศตะวันตก
- วิวเมือง
- จอดรถได้ 1 คัน

ราคา 10,400,000 บาท

:รายละเอียดโครงการ:
- เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 The Line Sukhumvit 71
- บจก. บีทีเอส แสนสิริ โฮลดิ้งวัน BTS-Sansiri
- คอนโด High Rise 1 อาคาร สูง 28 ชั้น จำนวน 291 ยูนิต อาคารจอดรถ 5 ชั้น
- ปีที่สร้างเสร็จ 2559
- สระว่ายน้ำ ชั้น 6
- ฟิตเนส ชั้น 6
- สวนลอยฟ้า
- Access Card Control
- CCTV
- ค่าส่วนกลาง 65 บาท/ตร.ม.
- ที่จอดรถประมาณ 116 คันคิดเป็น 40% (รวมจอดซ้อนคันคิดเป็น 50%)
- รปภ. 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Onnut Plaza Parking structure
- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช
- ตลาดอ่อนนุช
- โลตัส สุขุมวิท 50

ติดต่อ
คุณ มิกกี้
Tel 093-063-1166
Line ID Md2055

Admin
Tel 063-492-4632
Line ID @assetx.p
Email Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0