ราคา 1540000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 46666.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

nawaporn kaisu
0874834227
2013-09-27 11:20:11.0
เลขที่ประกาศ: 53352

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด life ลาดพร้าว18 พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า เข้าอยู่ได้ทันที - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

คอนโด ดิแอทโมซ ลาดพร้าว 15 - 2220000 บาท ติดต่อคุณ วิมลรัตน์

เลขที่: 287452
2020-01-14 00:25:27.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

วิมลรัตน์

0636979695

ขาย 2220000.00 บาท

ห้องชุดหรู ให้เช่า ใกล้ซอยโชคชัย 4 ลาดพร้าว

เลขที่: 283951
2019-06-24 19:02:31.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

คำรณ คำรณ

065-398-9951

เช่า 3500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ พีพี คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ - 690000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 282848
2019-05-13 15:12:17.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 690000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2450000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 179878
2016-03-21 21:05:55.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 56.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 2450000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1450000 บาท ติดต่อคุณ naraplus realestate

เลขที่: 178271
2016-01-27 19:22:03.0
Add to wishlist